A3 We are together
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3 We are together

Dù cho cuộc sống có những khó khăn gì đi chăng nữa thì chúng ta, những thành viên của A3 sẽ mãi ở bên nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nỗi lòng cậu bé

Go down 
Linh_manu89
minhduc
6 posters
Tác giảThông điệp
minhduc

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 8:40 pm

anh ơi cho em hỏi...
tuần trước em cùng với con nhỏ kia đi chơi. Nó rủ e vào karaoke hát tay đôi với nó. Do đó là sở trường của em nên e hát rất máu. Nó lại kiu rượu bia ra cho em uống. Lại vào sở trường của em nên em uống rất hăng say. Nó lại kiu thức ăn lên cho em ăn. Lại vào sở trường của em nên em ăn rất cuồng nhiệt. Cuối cùng em xỉn. Và em đã.....uhuhuu. E bùn lắm. Chỉ 1 phút nông nỗi mà e đã bị nó ăn mất rùi. Các anh ơi, e ko còn là e nữa, e ko còn như ngày xưa nữa, e ko còn là chính mình nữa....òa òa òa. Bây gờ thực sự e rất bùn, e ko còn muốn sống trên cõi đời này nữa. Các anh hãy giúp em với... Cái này là sở đoản của em nên e rất khó xử lý. Mong chương trình hãy giúp em. Xin cám ơn. E xin hết
Linh_manu89

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 12:13 am

Tội lỗi ! Tội lỗi wa nỗi lòng cậu bé 319619
Nhìn hiền thế mà máu ghê ta. Thôi cưới e nó về làm vợ đi cho a e có bữa tiệc nhậu nào nỗi lòng cậu bé 513767
anhtuan

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 9:11 am

Đừng buồn nữa Đức ơi, giống như bác Linh chỉ đó, cưới em về là xong thôi mà.Cưới về cho anh em được bữa nhậu đi.
HoangThong

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 10:38 am

minhduc đã viết:
anh ơi cho em hỏi...
tuần trước em cùng với con nhỏ kia đi chơi. Nó rủ e vào karaoke hát tay đôi với nó. Do đó là sở trường của em nên e hát rất máu. Nó lại kiu rượu bia ra cho em uống. Lại vào sở trường của em nên em uống rất hăng say. Nó lại kiu thức ăn lên cho em ăn. Lại vào sở trường của em nên em ăn rất cuồng nhiệt. Cuối cùng em xỉn. Và em đã.....uhuhuu. E bùn lắm. Chỉ 1 phút nông nỗi mà e đã bị nó ăn mất rùi. Các anh ơi, e ko còn là e nữa, e ko còn như ngày xưa nữa, e ko còn là chính mình nữa....òa òa òa. Bây gờ thực sự e rất bùn, e ko còn muốn sống trên cõi đời này nữa. Các anh hãy giúp em với... Cái này là sở đoản của em nên e rất khó xử lý. Mong chương trình hãy giúp em. Xin cám ơn. E xin hết
Các bác ko hiểu gì hết,ko hiểu bác Đức nói gì à "Chỉ một phút nông nỗi mà em đã bị nó ăn mất rồi". Câu này có nghĩ là Bác Đức vì xỉn quá mà ko giành ăn lại được con bé kia. ha ha. Quá đúng quá đúng.Công nhận mình thông minh ghê.
Trleth

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 4:05 pm

tại sao chú lại hành động nông nổi như vậy nỗi lòng cậu bé 440853 .chạy ngay ra hiệu thuốc mua PO mà uống kẻo ko kịp.đúng là không 3 năm dại một bữa karaoke.chú ham vui mà đánh mất đời trai.chú phải hiểu sau này con vợ của chú sẽ nghĩ như thế nào chứ nỗi lòng cậu bé 319619 ...ê mà nói nhỏ nè.trong cơn say chú mày có cảm thấy dc sung sướng ko nỗi lòng cậu bé 569322 ?
http://www.360.yahoo.com/lethien_89vt
HoangThong

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 6:27 pm

Hứa hứa,bác thiên hỏi câu lạ.Say thì say,có phải chết đâu,nhéo còn biết đau nữa nói chi sướng.ha ha,nói thế đúng không bác Đực
minhduc

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeSun Feb 15, 2009 12:40 am

tớ cũng chẳng nhớ lúc đấy có cảm giác j ko nữa. Hay để mai tớ kiu con đấy ăn lại vài phát nữa để bit nhỉ?
linh

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 5:00 pm

minhduc đã viết:
tớ cũng chẳng nhớ lúc đấy có cảm giác j ko nữa. Hay để mai tớ kiu con đấy ăn lại vài phát nữa để bit nhỉ?
Pác Đức ơi,pác mà kiu pé đó ăn lại của pác thì nó sẽ bị chấn thương nặng thêm thì sao,lúc đấy fải đi nẹp bột pó bột lại cho nó thì khổ nỗi lòng cậu bé 127976
minhduc

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 9:45 pm

thà chịu lỗ còn hơn chịu khổ
Sponsored content

nỗi lòng cậu bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi lòng cậu bé   nỗi lòng cậu bé Icon_minitime

nỗi lòng cậu bé
Trang 1 trong tổng số 1 trang