A3 We are together
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3 We are together

Dù cho cuộc sống có những khó khăn gì đi chăng nữa thì chúng ta, những thành viên của A3 sẽ mãi ở bên nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bài tập thể dục NHẸ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
minhduc

bài tập thể dục NHẸ Empty
Bài gửiTiêu đề: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 10:52 pm

hôm bữa chạy bộ 10km tập thể dục, xong rùi chuyển sang bơi 2 vòng sông saì gòn, lại chạy về đầu hẻm nâng thêm 50kg tạ. Lâu lắm rùi ko tập thể dục, tự nhiên hôm ấy tập lại thấy HƠI HƠI mệt. sức khỏe dạo này giảm sút ghê. buồn wa
Trleth

Bài gửiTiêu đề: Re: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitimeFri Feb 13, 2009 11:15 pm

hôm bữa Đây còn ác chiến hơn.chạy bộ từ trường Bách Khoa về bãi trước vũng tàu, sau đó bơi từ vũng tàu ra Hoàng sa.từ hoàng sa bơi vào Đã nẵng nâng tạ đua với Hoàng Anh Tuấn.oách chưa? bài tập thể dục NHẸ 569322
http://www.360.yahoo.com/lethien_89vt
minhduc

Bài gửiTiêu đề: Re: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 12:32 am

thiên ơi, xin lỗi cậu nhé. Lần trước nghe nói cậu phải nhập viện vì làm cái j quá sức tớ ko biết nữa. Lần đấy tớ ko thăm cậu dc. Đừng giận tớ nhé.hê hê
anhtuan

Bài gửiTiêu đề: Re: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 9:08 am

Bác Đức với bác Thiên nổ quá pà con ơi, kiểu này còn gì diễn đàn lớp mình chứ. Mình mới thật nè, sáng nay dạy từ 5h sáng chạy bộ từ quận 3 TPHCM lên SaPa tập thể dục rồi chạy về, bây giờ lên diễn đàn tám với mấy bác nè. bài tập thể dục NHẸ 513767 bài tập thể dục NHẸ 513767
Trleth

Bài gửiTiêu đề: Re: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitimeSat Feb 14, 2009 4:10 pm

mai đi tập tạ các bác ơi! bài tập thể dục NHẸ 127976
http://www.360.yahoo.com/lethien_89vt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: bài tập thể dục NHẸ   bài tập thể dục NHẸ Icon_minitime

bài tập thể dục NHẸ
Trang 1 trong tổng số 1 trang